group9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
group9

Diễn đàn của Group9___---___Group9 Forum

You are not connected. Please login or register

CÔ BÉ SÁT THỦ (Origin: Cô bé mùa đông - Vô cùng xin lỗi tác giả Toàn Thắng)

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hopeless

hopeless
Thiếu tá
Thiếu tá

Một nhát kiếm khẽ vô tình, ngón út đứt lìa rớt xuống lòng đường, ngồi nhặt ngón út tôi nhớ về ngón cái mới đứt hôm wa
Mùa đông đến em giết người, em ước mình là sát thủ rừng già để được bay mãi vô nhà tù, nhà tù có tuyết rơi…

Tuyết chẳng có đâu em ơi, chỉ có dao với gậy mà thôi, mùa đông đến dẫu khiến em se lạnh đừng lo vì còn áo ấm…
Bước cùng với nhau dưới cơn mưa phùn rất lâu, ai nhìn em em chửi thề, em đâm chém khiến cho lòng tôi bồi hồi, trong ngần mắt em thấy long lanh muôn ngàn nhát dao, tôi nhìn em em đứng đó cầm xà beng scratch

hopeless

hopeless
Thiếu tá
Thiếu tá

Một vòng trái bắp : Trái bắp nóng vừa mới mua Đôi ta cứ lặng lẽ ăn................ Ta ăn nhanh ko fải ăn vì no........ Mà ăn vì ta wá thèm .......Anh ăn ko? Anh ko ăn.......Em ăn đi....... OK ăn lun..... LờI nói đó khiến cho anh thật đau đớn người ơi...... Lặng nhìn trái bắp trên miệng em...........Em ngồi nhai.......Ôi lòng anh xót xa thật tâm, không dám nhìn ko dám thèm.......... Dường như đã bao năm ko đc ăn ... Lặng nhìn trái bắp trên miệng em.........Em ngồi nhai.......... .Ôi lòng anh xót xa thật tâm, không dám nhìn ko dám thèm ......... Nước miếng rơi chạy thẳng xuống trên người anh

tolovell

tolovell
Thiếu tá bậc 5
Thiếu tá bậc 5

hay lắm
hô hô
thành viên mới này là ai vậy ......để lại tên rồi hãy đi ha
Thân!!!!!!!!!!!!!

o0skylove0o

o0skylove0o
Trung tá bậc 2
Trung tá bậc 2